Tivi Mini LED Samsung AI 4K 65 inch UA65M71H
Thiết kế MetalStream với viền mỏng tinh tế, tạo điểm nhấn sang trọng cho không gian sống.
Màn hình 65 inch độ phân giải Ultra HD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét và chân thực.
Công nghệ Mini LED kiểm soát đèn nền chính xác, tăng cường độ sáng và chiều sâu hình ảnh.
Bộ xử lý Mini LED Processor 4K tối ưu độ nét, màu sắc và chuyển động theo thời gian thực.
AI 4K Upscaling nâng cấp nội dung độ phân giải thấp lên gần chuẩn 4K rõ nét hơn.
Color Booster Pro tái tạo dải màu rực rỡ, sống động và tự nhiên theo từng khung hình.
HDR Brightness Optimizer cải thiện khả năng hiển thị ở cả vùng sáng mạnh và vùng tối sâu.
Motion Xcelerator mang đến chuyển động mượt mà khi xem thể thao hoặc chơi game.
Adaptive Sound tự động tối ưu âm thanh phù hợp với từng nội dung giải trí.
Hệ điều hành One UI Tizen giao diện trực quan, truy cập nhanh YouTube, Netflix, VieON, FPT Play,…
SmartThings hỗ trợ kết nối và quản lý hệ sinh thái thiết bị thông minh trong nhà.
Tích hợp nhiều tính năng AI hiện đại giúp nâng cao trải nghiệm giải trí và sử dụng hàng ngày.
TỔNG QUAN TIVI MINI LED SAMSUNG AI 4K 65 INCH UA65M71H |
Loại TV |
Smart Tivi Mini LED |
Kích cỡ màn hình |
65 inch |
Loại màn hình |
Đèn nền: Mini LED |
Độ phân giải |
4K Ultra HD (3840 x 2160) |
Hệ điều hành |
One UI Tizen OS phiên bản năm 2026 |
Chất liệu chân đế |
Nhựa |
Chất liệu viền TV |
Nhựa |
Nơi sản xuất |
Việt Nam |
Năm ra mắt |
2026 |
Bảo hành chính hãng |
24 tháng |
CÔNG NGHỆ HÌNH ẢNH |
Công nghệ hình ảnh |
HDR10+ |
Bộ vi xử lý |
Bộ xử lý Mini LED Processor 4K |
Tần số quét thực |
50 Hz/60 Hz |
CÔNG NGHỆ ÂM THANH |
Tổng công suất loa |
20W |